Dombivali ; सोनारपाडा गावात, महाविद्यालयीन विद्यार्थीनीची इमातीवरून उडी मारून आत्महत्या

डोंबिवली दि.१६ :- कल्याण-शिळ मार्गावरील सोनारपाडा गावात असलेल्या संतोषी माता मंदिराजवळील ओशियाना प्लाझा इमारतीत इमारतीत राहणाऱ्या मोनिका शिवदास केणे (१९ ) या महाविद्यालयीन विद्यार्थीनीने राहत्या इमारतीच्या टेरेसवरून उडी मारून आत्महत्या केली. या संदर्भात अभिजीत केणे २९ याने दिलेल्या माहितीनुसार मानपाडा पोलिसांनी नोंद केली आहे. सदर इमारतीच्या पहिल्या मजल्यावर राहणारे ठाकूर यांनी अभिजित केणे यांना ही माहिती दिली.

हेही वाचा :- डोंबिवलीतील त्या गुंडप्रवृत्तीच्या रिक्षाचालकाला शोधण्यास पोलिसांसमोर आव्हान..

बुधवारी सायंकाळी ५ वाजण्याच्या सुमारास मोनिका हिने इमारतीच्या टेरेसवरून स्वतःला झोकून दिले. यात ती गंभीर स्वरूपात जखमी झाली. जमलेल्या नागरिकांनी रिक्षातून तिला जवळच्या नेपच्यून हॉस्पिटलमध्ये दाखल केले. प्रकृती चिंताजनक असल्याने तेथून तिला निवासी विभागातील ममता हॉस्पिटलमध्ये दाखल केले. डॉक्टरांनी प्रयत्नांची शर्थ केली. मात्र रात्री पावणेदहाच्या मोनिकाला मृत घोषित करण्यात आले. मोनिकाच्या आत्महत्येचे कारण समजू शकले नाही.

काश्मीर में स्थित सामन्य करने के केन्द्र् सरकार के सार्थक प्रयास, और सफलता भी.
Please follow and like us:
error

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Please wait...

Subscribe to our newsletter

Want to be notified when our article is published? Enter your email address and name below to be the first to know.
error

Enjoy this blog? Please spread the word :)

Follow by Email
Facebook
Facebook
Skip to toolbar