डोंबिवलीतील त्या गुंडप्रवृत्तीच्या रिक्षाचालकाला शोधण्यास पोलिसांसमोर आव्हान..

डोंबिवली दि.१४ – क्षुल्लक कारणावरून तीन गुंडप्रवृत्तीच्या रिक्षाचालकांनी एका महिलेस भररस्त्यात मारहाण केल्याची घटना डोंबिवली पूर्वेकडील स्टेशनजवळील इंदिरा चौकात मंगळवारी रात्री साडे दहा  वाजण्याच्या सुमारास घडली. महिलेच्या दोन मुलांनाहि मारहाण केल्याने काही नागरिकांनी रिक्षाचालकांना जाब विचारला. नागरिकांना तापलेले पाहून त्या रिक्षाचालकांनी तेथून पळ काढला. या प्रकरणी डोंबिवली रामनगर पोलीस ठाण्यात अदखलपात्र गुन्हाची नोंद करण्यात आली आहे. मारहाण करणाऱ्या रिक्षाचालकाच्या रिक्षाचा नंबर महिलेने घेतला नसल्याने रिक्षाचालकाला शोधायचे कसे असा प्रश्न पोलिसांना पडला आहे. ३५ वर्षाची एक महिला आपल्या दोन मुलांसह इंदिरा चौकातून पायी चालत जात होते. महिलेच्या मुलाने मागे वळून रिक्षाचालकाकडे पहिले असता.

हेही वाचा :- कोपर ब्रिज बंद करण्यापूर्वी ठाकुर्ली येथील रेल्वे फाटक पुन्हा सुरु करावे

त्या गुंड प्रवृत्तीच्या रिक्षाचालकाने रिक्षातून उतरून मुलास मारहाण करण्यास सुरुवात केली. त्याला सोडवण्यास त्याची आई आणि बहिण मध्ये पडले असता त्यांनाहि त्या रिक्षाचालकासह त्याचे इतर रिक्षा चालविणाऱ्या साथीदारांनी मारहाण करण्यास सुरु केली. सदर ठिकाणी हा प्रकार सुरु असताना काही नागरिक त्या महिलेच्या मदतीला धावून आले. नागरिकांचा संताप पाहून गुंड प्रवृत्तीचे रिक्षाचालक पसार झाले. या घटनेनंतर महिलेने रामनगर पोलीस ठाण्यात तक्रार केली असता. पोलिसांनी अदखलपात्र गुन्हाची नोंद केली. मारहाण करणाऱ्या रिक्षाचालकाच्या रिक्षाचा नंबर महिलेने घेतला नसल्याने रिक्षाचालकाला शोधायचे कसे असा प्रश्न पोलिसांना पडला आहे. दरम्यान इंदिरा चौकात काही मुजोर रिक्षाचालकांची दादागरी वाढली असून पोलिसांनी वेळीच अश्या घटनेचे गांभीर्य घेतले पहिजे.

Badlapur, और बांगनी स्टेशन के बिच फसी महालक्ष्मी एक्सप्रेस, ७०० यात्री फसे, NDRF की टीम सक्रीय
Please follow and like us:
error

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Please wait...

Subscribe to our newsletter

Want to be notified when our article is published? Enter your email address and name below to be the first to know.
error

Enjoy this blog? Please spread the word :)

Follow by Email
Facebook
Facebook
Skip to toolbar