एसटीच्या वर्ग 1 व 2 अधिकारी पदाची लेखी परीक्षा 17 ,18 ,19 मे रोजी होणार…!

मुंबई दि.१७ – एसटीच्या विविध वर्ग 1 व 2 अधिकारी पदासाठी ऑनलाइन परीक्षा 17 ,18, 19 मे रोजी होणार असून या परीक्षेला ज्या उमेदवारांनी अर्ज केले आहेत , त्या पात्र उमेदवारांची परीक्षेचीे प्रवेशपत्रे एसटी महामंडळाच्या www.msrtcexam.in या अधिकृत संकेतस्थळावर उपलब्ध करण्यात आली असून त्यासंबंधीचा लघुसंदेश त्यांनी (उमेदवार)अर्जामध्ये नमूद केलेल्या ई-मेल पत्त्यावर व भ्रमणध्वनी वर ( मोबाईलफोन) पाठवून देण्यात आलेले आहेत. तरी उमेदवारांनी प्रवेशपत्र www.msrtcexam.in या संकेतस्थळावरून प्राप्त करून घ्यावेत.

तसेच उमेदवारांनी परीक्षेच्या केंद्रावर किमान दिड तास अगोदर हजर रहावे. सदर परिक्षा on-line पध्दतीने घेण्यात येणार असून, 100 प्रश्नांच्या या परिक्षेत प्रत्येक प्रश्नाला 2 गुण असतील. परिक्षेचा कालावधी दीड तास असणार आहे. अशी माहिती महामंडळातर्फे देण्यात आली आहे. ज्या उमेदवारांना प्रवेशपत्र अजुनी प्राप्त झालेले नाहीत , तसेच काही शंका असल्यास 18005722005 या निःशुल्क दुरध्वनी क्रमांकावर संपर्क साधवा. तसेच उमेदवारांनी कोणत्याही अवैध प्रलोभन अथवा अमिषाला बळी न पडता प्रामाणिकपणे परिक्षा दयावी,असे आवाहन एसटी महामंडळाच्या वतीने करण्यात आली आहे.

Please follow and like us:
error

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Please wait...

Subscribe to our newsletter

Want to be notified when our article is published? Enter your email address and name below to be the first to know.
error

Enjoy this blog? Please spread the word :)

Follow by Email
Facebook
Facebook
Skip to toolbar