तडीपार गुन्हेगाराला कल्याण क्राईम ब्राँच कडून अटक….

कल्याण दि.१४ :- कल्याण क्राईम ब्राँचने दि.14/05/2019 ला तडीपार करण्यात आलेल्या एका गुन्हेगाराला अटक केली आहे. शिवाजी किसन कालन असे या गुन्हेगाराचे नाव आहे. हा गुन्हेगार मानपाडा पोलीस स्टेशनच्या अभिलेखावरील रेकॉर्डवरील सराईत खतरनाक गुन्हेगार असून त्याला एक वर्षाकरिता तडीपार करण्यात आलेले आहे. याबाबत सविस्तर वृत्त असे की, शिवाजी किसन कालन हा रा.हेदुटणे गाव बदलापूर पाईप लाईन रोड मानपाडा डोंबिवली (पूर्व) या आपल्या घरी आलेला आहे अशी माहिती कल्याण क्राईम ब्राँचचे वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक संजू जॉन यांना गुप्त बातमीदारां मार्फत मिळाली.

हेही वाचा :- मुंब्रा बायपासवर दगडफेकीत दोन लहान मुले गंभीर जखमी

या बातमीवरून त्यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोलीस उप निरीक्षक निलेश पाटील, पोलीस उप निरीक्षक नितीन मुदगुन, पोलीस हवालदार दत्ताराम भोसले, राजेंद्र खिलारे, राजेंद्र घोलप, निवृत्ती थेरे आणि हरिश्चंद्र बंगारा या पोलीस पथकाने आरोपीच्या घराला घेराव घालून अटक केली. सदर आरोपीवर मानपाडा पोलीस स्टेशनच्या अभिलेखावर नागरिकांवर दहशत निर्माण करणे, चाकू, तलवार वापरणे, वार करणे, धमकावणे तसेच नागरिकांना लुटणे (रॉबरी) असे एकूण पाच गुन्हे दाखल आहेत. अटक आरोपीवर कारवाई करून मानपाडा पोलीस स्टेशनच्या ताब्यात देण्यात आले आ

Please follow and like us:
error

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Please wait...

Subscribe to our newsletter

Want to be notified when our article is published? Enter your email address and name below to be the first to know.
error

Enjoy this blog? Please spread the word :)

Follow by Email
Facebook
Facebook