डोंबिवली पूर्वेतील रेल्वेस्थानकानजीकच्या पाटकर रोडवरील स्कायवॉकचा जिना लवकरच होणार खुला

डोंबिवली दि.०४ – डोंबिवली पूर्वेतील रेल्वेस्थानकानजीकच्या पाटकर रस्त्यावर उतरणाऱ्या स्कायवॉकच्या जिन्याच्या लादीकरणाचे काम पूर्ण झाले आहे. जिन्यावरील लाद्या तुटल्याने हे काम हाती घेण्यात आले होते. या कामासाठी आठवडाभर बंद असलेला हा जिना लवकरच पादचाऱ्यांसाठी खुला होणार असून रेल्वे प्रवाशांची गैरसोय टळणार आहे. कंत्राटदाराने नव्या लाद्या जिन्यासमोरच ठेवल्याने पादचाऱ्यांना तेथून मार्ग काढताना त्रास झाला होता.

हेही वाचा :- डोंबिवलीतील वाढत्या प्रदुषणामुळे लहान मुलांमध्ये श्वसनाचे विकार – डॉ. उल्हास कोल्हटकर

 हे काम पूर्ण झाले आहे. पावसाळ्याच्या दिवसांमध्ये यापूर्वी तुटलेल्या लाद्यांच्या जिन्यांवरून जाताना पादचाºयांना त्रास व्हायचा, ती गैरसोय आता दूर होणार आहे. त्यामुळे पादचाºयांना दिलासा मिळणार आहे. सध्या काही पादचाºयांना, रेल्वे प्रवाशांना पाटकर रस्त्यावरून, उर्सेकरवाडीमधून मार्ग काढावा लागत आहे. तसेच रिक्षाचालकांच्या व्यवसायावरही परिणाम होत असल्याने तेही हा जिना सुरू होण्याची प्रतीक्षा करत आहेत.

Please follow and like us:
error

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Please wait...

Subscribe to our newsletter

Want to be notified when our article is published? Enter your email address and name below to be the first to know.
error

Enjoy this blog? Please spread the word :)

Follow by Email
Facebook
Facebook